Mingen Điền Trang

Trang chủIndexCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

[Giải đáp] Cho mình hỏi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next
Tác giảThông điệp
hienq1
Member
Member

Số bài gửi Số bài gửi : 246
Cám ơn Cám ơn : 0
Tham gia Tham gia : 09/10/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Fri May 20, 2011 10:28 pm

Loading
Em lên trang wep bình thường ss , mà em đăng nhập nihk mình vào ko dc ,nó ra đăng nhạp dc mà toàn là khoãn trắng như ss noi vậy đó , nên em xem hình ko dc xem tin tức cũng dc mà ít thui . em cam ơn ss nhìu lắm nha .
sao wep cua mình lúc này lên chậm quá , và Amin có cách nào làm wep mình đăng nhập trên tất cả càc điện thoại dc ko ? ( hiệu nào đăng nhập cũng dc hết ) .
Xem lý lịch thành viên
chiectramvang
Member
Member

Số bài gửi Số bài gửi : 58
Cám ơn Cám ơn : 3
Tham gia Tham gia : 19/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Thu Jun 02, 2011 3:21 pm

Loading
Cho mình hỏi làm sao post được nhạc từ zing vào diễn đàn? Mình đã copy phần nhúng forum ở trên zing mà khi post vào thì nó ko hiện lên skin mà vẫn là đường link thôi. Ai chỉ mình với nha. Thanks!
Xem lý lịch thành viên
dream_kt
Member
Member

Số bài gửi Số bài gửi : 162
Cám ơn Cám ơn : 1
Sinh nhật Sinh nhật : 27/11/1994
Tham gia Tham gia : 26/04/2011
Đến từ Đến từ : Việt Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Thu Jun 02, 2011 4:28 pm

Loading
Cách post nhạc từ zing vào diễn đàn:

Bước 1: Nhấp vào chữ Embed
Bước 2: Copy phần "Nhúng blog"
Bước 3: Paste vào bài viết ( Paste trực tiếp ko cần chèn thêm lệnh nào cả :happy: )
Xem lý lịch thành viên
Hina
Member
Member

Số bài gửi Số bài gửi : 7
Tham gia Tham gia : 04/06/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Sat Jun 04, 2011 11:31 pm

Loading

Được sửa bởi Hina ngày Sat Jun 11, 2011 6:33 pm; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên http://twitter.com/
boyzduize_vt
V.admin
V.admin

Số bài gửi Số bài gửi : 854
Sinh nhật Sinh nhật : 08/04/1992
Tham gia Tham gia : 02/03/2011
Đến từ Đến từ : Sasunaru fanclub...tebayo!!!

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Sun Jun 05, 2011 12:05 am

Loading
MV cũ cụ thể là bài nào bạn cứ nói nếu kím dc mình sẽ giúp bạn . 4rum up tất tần tật cả 7F + 183club nhưng ưu tiên nhất vẫn là ME

còn All i Want thì nhóm sub MEV đã sub sẽ up lên sau . thạnk

Hina đã viết:
Có qua thì phải có lại thôi mà, vì bạn hỏi nên mình phải rep lại thôi laughing
Như trên bạn nói
Trích dẫn :
Mọi thứ lúc up mình đã hide hết khi bạn cm nó sẽ mở mãi lun ( chỉ đổi với những người đã cm)
vậy mình căn cứ vào đó để mình nói bạn nên xem lại cách làm việc của bạn đó laughing unfortunately, mình lại chỉ vào lấy đúng link down của topic này ( chưa đc hide) nên mình mới nói. laughing
Last, nếu những bài của mình mà bị coi là spam vậy thì bài của bạn anan và bạn staff bin bin xin hỏi có bị coi là spam ko? laughing Mình vô cùng muốn HỌC HỎI khái niệm spam từ bạn đấy! laughing

Những ep ko bị hide đó là do pechuz up khi khởi đầu PJ HTE lúc đó mình chưa tham gia sub team . Sau này tham gia mọi link up đều dc hide 3 link đó là để mn dow về xem chất lượng sp sub như thế nào để có thể quyết định tham gia MEV đón chờ những tập kế tiếp . Còn về cm spam và quy tắc bài viết mời bạn tham khảo tại đây :
http://mingenvietnam.4rumer.net/t574-topic
chú ý đọc kĩ thời gian quyết định và thời gian post bài nhé . Spam ở đây là đã bàn luận lệch quá nhiều gây loãng topic ,topic đó là hướng dẫn download và giải đáp thắc mắc về quá trình download . Còn những vấn đề khác ko liên quan thì mời sang đây để hỏi . Nếu nói cm spam thì rất nhiều không ai có thể quản lí hết dc vì thế đã có quyết định từ 23/5/2011 trở về sau những cm spam sẽ được cảnh cáo lần 1 và del trực tiếp nếu còn tái phạm

Chữ kí là cái zì . Ăn được ko ??
Xem lý lịch thành viên
Hina
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Sun Jun 05, 2011 12:20 am

Loading

Được sửa bởi Hina ngày Sat Jun 11, 2011 6:31 pm; sửa lần 1.
mingenlove
Admin
Admin

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Sun Jun 05, 2011 2:47 pm

Loading
@Boy: STOP ở đây được rồi em!

@Hina: làm việc lúc nào cũng ko tránh khỏi thiếu sót, BQT MEV cũng vậy. Rất cám ơn sự đóng góp ý kiến của em và sẽ tiếp thu xem xét lại để các mem mới sau này ko gặp những trường hợp thắc mắc giống em

Tuy nhiên, MEV được lập ra là để tạo 1 sân chơi giải trí dành cho fans ME, 1 khi em đã vào đây tức là cũng iu quý ME, đúng ko? chị rất hoan nghênh chào đón em vào chơi và mong là sẽ xem được những bài đóng góp tích cực của em dành cho MEV :happy:

Love you, love me...

Xem lý lịch thành viên http://mingenvietnam.4rumer.net
love5

Số bài gửi Số bài gửi : 4
Tham gia Tham gia : 01/04/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Sun Jun 05, 2011 4:13 pm

Loading
cho em lại hỏi xí nữa ạ, mới vào rum thì thấy vietsub HTE ep 13, em mún cm mà topic lại khóa, xao lần nào em mún cm lấy link thì topic cũng bị khóa thế ạ? sad topic mới mở có mấy ngày thôi mà, em mún down sub về crying
Xem lý lịch thành viên
boyzduize_vt
V.admin
V.admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Sun Jun 05, 2011 4:49 pm

Loading
@love : Dạo này cái MF nó bị gì mấy cái file mình up lên nó bị die subteam khoá lại để check và up link khác bạn chờ vài ngày nhé ^^

Xem lý lịch thành viên
mingenlove
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Sun Jun 05, 2011 6:35 pm

Loading

Love you, love me...

Hina
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Sun Jun 05, 2011 9:37 pm

Loading

Được sửa bởi Hina ngày Sat Jun 11, 2011 6:32 pm; sửa lần 1.
mingenlove
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Sun Jun 05, 2011 10:06 pm

Loading
@Hina: box dành cho MV nè em. Còn Raw mà em hỏi, nếu tìm được chị sẽ share lên cho em. Tuy nhiên cũng cám ơn em, chị sẽ mở 1 box chuyên lưu trữ các bản Raw MV của ME để share cho mọi người :happy:

http://mingenvietnam.4rumer.net/f26-forum

Love you, love me...

Hina
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Mon Jun 06, 2011 12:16 am

Loading

Được sửa bởi Hina ngày Sat Jun 11, 2011 6:32 pm; sửa lần 1.
boyzduize_vt
V.admin
V.admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Mon Jun 06, 2011 12:47 am

Loading
box này dành để hỏi đáp nếu muốn đóng góp ý kiến thì phiền vào box này

http://mingenvietnam.4rumer.net/t141-topic

Đây là 4rum chuyên chỉ về Mingen còn về các MV các show truyền hình thuộc mỗi box là khác biệt vd như box show truyền hình của MD là chỉ có MD hoặc nhóm 183club ko dính dáng gì đến box show của KA cả nên không thể gộp chung lại dc . Còn các show truyền hình của ME là những ct có sư góp mặt của cả MD và KA , riêng bõ thâm cung mật sử là những MV tình cảm , đặc biệt của ME dc iu thích nhất
vd như có 2 topic ME ở phi thường đại minh tinh 1cái là show còn 1c là hình hoàn toàn khác .

Xem lý lịch thành viên
hienq1
Member
Member

Số bài gửi Số bài gửi : 246
Tham gia Tham gia : 09/10/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Mon Jun 06, 2011 12:24 pm

Loading
cho em hõi ? Sao mấy ngày hôm nay trang wep này em ko đăng nhập bằng điện thoại dc nữa ?
Và em thấy muốn vào wep này bằng máy VT , nó tãi rất chậm ?
Xem lý lịch thành viên
pechuz6362
Moderator
Moderator

Số bài gửi Số bài gửi : 243
Cám ơn Cám ơn : 61
Tham gia Tham gia : 29/09/2010
Đến từ Đến từ : Roy house & MEV

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Mon Jun 06, 2011 12:58 pm

Loading
@All: Hi mọi người! Lâu rùi vào nhà mọi người có khỏe kô?? hee hee
P/s: Sr vì đã spam nhá laughing

_Về vấn đề này thì theo mình thấy, box ming và en thì kô thể nào gộp lại rồi, vì có những hoạt động riêng mà, còn nữa: mingen thì tức nhiên phải gộp lại 1 box rùi. Nên thiết nghĩ thì như vậy là hợp lý và dễ tìm nữa, do kô chịu mò thôi laughing

_Còn về phần raw: MV thì đa phần MEV kô có, raw thì phải tự tìm thôi. Bạn có thể lên những web TQ để tìm, hoặc một số web khác thì nhất định sẽ có. MEV chỉ có những raw phim thôi. Nếu cần thì bạn có thể vào mục raw như ss ming nói để lấy. Share toàn bộ!

_Còn về phần MEV mới đi vào quỹ đạo được chừng gần 1 năm nên thời gian đầu chấn chỉnh còn sai sót, mấy bài lúc trước khi BDH còn là mem thường thì vẫn để đó, không có xóa. Vì thế làm cho một số chỗ hơi lộn xộn tý. Sau này thì đã gần hoàn thiện hơn rồi.

-‘๑’- Love Roy -‘๑’-
-‘๑’- More love Mingen -‘๑’-
Xem lý lịch thành viên http://dienanh.net/forums/member.php?u=327313
Hina
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Mon Jun 06, 2011 7:33 pm

Loading

Được sửa bởi Hina ngày Sat Jun 11, 2011 6:30 pm; sửa lần 1.
mingenlove
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Mon Jun 06, 2011 8:27 pm

Loading
Thì ra bạn cũng là 1 admin của 1 4rum khác.

Thiết nghĩ, với tư cách là 1 admin (hoặc cũng là quản lí của 1 4rum nào đó), mình nghĩ bạn sẽ hiểu tiêu chí hàng đầu của 4rum là gì.

Mình xin chân thành cám ơn những đóng góp ý kiến của bạn dành cho 4rum. Tuy nhiên, mỗi 4rum có mỗi hoạt động khác nhau, lĩnh vực khác nhau, do đó ko thể thống nhất theo 1 cách quản lí giống nhau. Mình cũng chúc bạn, với cách quản lí 4rum của bạn, chúc 4rum của bạn sẽ ngày càng phát triển

Smod Boy đã nhắc nhở bạn, nếu muốn đóng góp ý kiến thì qua topic khác, nhưng bạn vẫn tiếp tục trong topic này, xem như bạn đã phạm nội quy. Nhắc nhở lần 1. Thân!

Love you, love me...

bin bin
Moderator
Moderator

Số bài gửi Số bài gửi : 608
Cám ơn Cám ơn : 11
Sinh nhật Sinh nhật : 17/12/1991
Tham gia Tham gia : 07/02/2011
Đến từ Đến từ : Long Xuyên, An Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Mon Jun 06, 2011 9:49 pm

Loading
Hina đã viết:

Mình ko hề có ý bashing MEvn nhưng thực sự mình nhận xét dưới con mắt của 1 mem tham gia 4r và cũng có thể nói là dưới con mắt của 1 ng` đã và đang quản lí 4r khác.

Well, những lời nói trên của mình các bạn có thể nghe ko lọt cũng chẳng vấn đề gì, mục đích mình vào 4r này chỉ là để lấy link film và raw để làm sub, ngoài ra mình ko muốn tranh cãi hay war gì vs các bạn cả.

ss Ming ui...cho em nói xíu nhe big grin

Bạn Hina chắc cũng thấy mình tô đậm cái dòng chữ của bạn rùi phải hem. Mình có hơi thắc mắc 1 tí, bạn nói bạn làm quản lí của 1 diễn đàn khác, vậy cho mình hỏi là khi có 1 mem mới vào nhà của bạn, bay thẳng vào kho clip của bạn xin RAW thì bạn nghĩ thế nào? Tâm lý chung thôi, dĩ nhiên là sẽ hơi khó chịu rồi. Bởi vì diễn đàn đã có subbing team, nếu như bạn muốn sub cho clip nào đó thì cứ vào thẳng mục tuyển subber mà đăng kí (diễn đàn của mình có sẵn mục riêng và cũng đã có nhiều mem vào đó để đăng kí rồi) Đơn cử như pechuz đó, bạn ấy cũng là admin của 1 diễn đàn khác nhưng vẫn tham gia công việc sub của MEV.

Đằng nì bạn vô đây xin RAW mà thái độ lại kg được lịch sự cho lắm, mình thấy rõ là mới comment 1, 2 bài là bạn đã hằn học nói này nói nọ về cách quản lí của admin MEV. Cá nhân mình có suy nghĩ thế nì nì, bạn giỏi IT như vậy, biết làm sub - 1 công việc khó (bản thân mình kg bik làm cái nì) vậy thì tại sao lại kg biết tìm RAW nhỉ? Mà nếu như nhiệm vụ của MEV là tìm RAW cho bạn sub, vậy thì công việc của subbing team để làm gì. Bạn tham gia ST đi rùi mọi người giao cho bạn làm,khi đó kg ai phiền ai cả. Còn trong trường hợp nì, cá nhân mình cảm thấy kg cần thiết phải cho bạn RAW của gì cả, kg phải là dd của mình hẹp hòi mà là do thái độ của bạn có hơi "cao" 1 tí. Mà thử nghĩ đi, nếu có 1 mem nào đó vào diễn đàn do bạn điều hành xin này xin nọ bằng giọng "ra lệnh" đó thì sao nhỉ?!

Còn về phần cấu trúc lại các box, mình cũng có ý kiến xíu. Cho mình hỏi thẳng bạn nhé,mục đích bạn kêu cấu trúc lại là để làm gì vậy? Có phải là để bạn dễ dàng trong việc kiếm clip RAW để làm sub kg?! Chắc mình nói kg sai đâu nhỉ, tại vì bạn nói rõ mục đích zô MEV chỉ là để kiếm clip về sub thôi mà. Bạn to tiếng nói rằng mình là thành viên quản lí 1 diễn đàn mà sao suy nghĩ chỉ cho bản thân mình thôi vậy. Biết bao nhiêu mem đã vào và xem mấy cái box đó, chưa ai nói rằng quản lí nhà mình sắp xếp k đúng hết, vậy mà chỉ vì 1 lí do cá nhân bạn lại phải ép người khác phải thay đổi. Bạn có cảm thấy bạn đặt mình ở vị trí cao quá kg? Mình cũng bik bạn sẽ tìm đủ mọi lí do để chống chế cho mình nhưng mình cũng chẳng quan tâm đâu. Chỉ là bi giờ mình có vài lời mún gởi tới bạn vậy thôi. Tại vì đối với mình "Well, những lời nói trên của mình bạn có thể nghe ko lọt cũng chẳng vấn đề gì"

Túm lại, 1 là tham gia ST, 2 là tự kiếm link, nhà mình có nội quy của nhà mình, bạn kg tuân theo được thì cũng kg ai hoan nghênh.

Love is like a wind...we can't see it...but we can feel it...

Xem lý lịch thành viên
Hina
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Mon Jun 06, 2011 10:32 pm

Loading

Được sửa bởi Hina ngày Sat Jun 11, 2011 6:31 pm; sửa lần 1.
bin bin
Moderator
Moderator

Số bài gửi Số bài gửi : 608
Cám ơn Cám ơn : 11
Sinh nhật Sinh nhật : 17/12/1991
Tham gia Tham gia : 07/02/2011
Đến từ Đến từ : Long Xuyên, An Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Mon Jun 06, 2011 10:58 pm

Loading
Bác boyz cho tui hỏi này nhé: ở đây ai hoan nghênh mà bạn ấy cứ nói là chẳng có lí do chi để zô diễn đàn zị...nhớ câu ấy nhé...zô cm thêm 1 cái nữa thì tự nhận mình là 1 con người ...thế nào nhỉ?! Bốc phét

Muh bác boyz thấy rõ chưa: con người ta có 2 mắt là để nhìn, để đọc, còn có những người có 2 mắt chỉ để xoi chỗ nhỏ nhặt, mà bik sao kg, xoi sai chỗ mới chết. Em nói đàng hoàng là sau 1,2 bài comment mới tỏ thái độ bất lịch sự đối với quản lí nhà mình, vậy mà người ta lại nhìn thế nào mà quăng trích dẫn cái bài đầu tiên ấy nhỉ? Cũng tội, không biết đếm số nó thế đấy.

Em xin ss Ming nói lần cuối về việc nì rùi sau nì em hem bàn nữa. Cám ơn ss Ming đã đồng ý.

Love is like a wind...we can't see it...but we can feel it...

Xem lý lịch thành viên
boyzduize_vt
V.admin
V.admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Mon Jun 06, 2011 11:06 pm

Loading
Trích dẫn :
Bạn Bin bin ạ, mình thấy bạn thật nực cười đấy.
Mình không ngờ là ở đây muốn lấy raw thì phải là 1 subber thì mới lấy đc, trong khi ở những nơi khác họ có hẳn 1 box dành riêng cho các raw MV, perf, show, etc.. của họ. Tiếp nữa mình vào đây ko phải để xin bất cứ thứ gì như bạn nói đây bạn nhé! Bạn đừng nghĩ 1 cái raw hay 1 cái link vsub của các bạn mà đã là to!

Vâng raw của chúng tôi ko to theo bạn nhưng vẫn có những người mở miệng rằng những web khác có 1 box dành riêng cho các RAW , MV ... vậy tại sao bạn ko vô đó để kiếm mà phải chường mặt vào MEV để xin link hay là do các web đó ko có hay là không chịu share cho bạn ? Nếu ko vào xin RAW tại sao bạn lại có dòng chữ viết này ?
Trích dẫn :
mục đích mình vào 4r này chỉ là để lấy link film và raw để làm sub, ngoài ra mình ko muốn tranh cãi hay war gì vs các bạn cả.

Vậy bạn có thể đưa ra link web nào làm vietsub mà share link raw cho mình xem nào ? (link phim để làm sub nhé còn show và MV thì đầy rẫy rồi )

Bạn cũng có nói
Trích dẫn :
Bạn nói đến thái độ của mình? Vậy mình tự hỏi mình đã văng tục chửi thề gì mà bạn qui kết vào là bất lịch sự thế nhỉ 8->
Bin nói rằng
Trích dẫn :
kg phải là dd của mình hẹp hòi mà là do thái độ của bạn có hơi "cao" 1 tí

Vậy cho mình hỏi bạn định nghĩa như thế nào là bất lịch sự ở câu nói này của bin ?
Trích dẫn :
Về chuyện cấu trúc lại box thì thôi cho xin đi, mình ko muốn nói với những người bảo thủtầm nhìn hạn hẹp. Mình cũng ko muốn nói với những người dốt nhưng lại cứ lấp liếm cho sự nông cạn của bản thân! Cá nhân mình đã tự biết mục đích mình vào đây để làm gì chứ ko cần bạn phải lấy bụng ta suy ra bụng người như thế. laughing

Vậy xin hỏi bạn vào đây để xin xỏ của những người như thế ? Sĩ diện bạn để đâu hay là bạn bị thiểu năng về trí tuệ đến mức đó à ?
Mục đích của bạn là vô đây để phá chăng ? Trong khi từ 1 topic hướng dẫn download bạn lại ý kiến sót nối phim ? tiếp theo là cách trình bày của 4rum ? và cuối cùng là về việc quản lý của 4rum ?

Đã từng quản lý một 4rum chắc bạn cũng hiểu được rằng mỗi nơi có 1 rule khác nhau ko đâu có thế giống đâu được .

Trích dẫn :
Trong box video sẽ chia ra làm 2 sub-box dành cho 2ng`, trong đó chỉ chuyên post về vid, trong box news hay pics cũng chia ra như vậy sẽ dễ dàng tìm kiếm hơn.
Như mình thấy cái box Phòng chiếu phim của các bạn bỏ đi cũng được đấy, box đấy nếu như muốn post ảnh có thể post ở album ảnh, news để ở box news, etc.. còn lại mình chẳng thấy box đó có tác dụng gì ngoài việc làm nặng 4r và phải roll chuột nhiều. lmao. laughing

Mọi thứ chỉ nhằm một điều duy nhất là để cho 4r của các bạn gọn hơn, dễ quản lí và tiện lợi cho mems hơn, chẳng có gì là không thể cả chỉ có điều là các bạn có muốn hay không.
Như bạn staff ở trên nói 4r đã đi vào hoạt động đc gần 1 năm nhưng theo như mình thấy thì nó cũng chỉ như mới đi vào hoạt động đc vài tuần hay thậm chí là vài ngày vậy. Vấn đề của các bạn ở đây là ko biết cách bố cục 4r cho hợp lí!.
Mình ko hề có ý bashing MEvn nhưng thực sự mình nhận xét dưới con mắt của 1 mem tham gia 4r và cũng có thể nói là dưới con mắt của 1 ng` đã và đang quản lí 4r khác.
Mỗi 4r có 1 cách hoạt động khác nhau, mình đồng ý nhưng xét về cái tổng thể thì 4r nào cũng giống 4r nào thôi, vấn đề là từ phía những người quản lí của 4r đó.
Bạn nói rằng mình quản lí và sắp xếp 4rum vậy chắc hẳn bạn là ADMIN nếu vậy tại sao bạn ko share link 4rum của bạn cho mọi người qua học hỏi cái cách bạn quản lí và sắp xếp 4rum của mình?

Trích dẫn :
Ọe, cho xin đi! mình ko muốn bỏ công bỏ sức vào nơi này đâu bạn ạ =; Thử hỏi 4r các bạn 1 ngày có nổi 10mems cùng onl ko :-<

Đó là việc riêng của MEV chúng tôi . Bạn thích thì có thể vào tham gia cùng chúng tôi , nếu mắt bạn kém thế thì làm ơn đọc lại dùm chúng tôi cái nội quy trước khi tham gia của MEV nó có dòng nào bắt buộc member phải đóng góp gì cho MEV không . MEV luôn hoan nghênh những bạn nào yêu thích Mingen và muốn tham gia cùng chúng tôi . Còn những người không hiểu được người khác nói gì muốn phá đám thì chúng tôi ko hoan nghênh .
Trích dẫn :
Chốt lại mình cũng chẳng còn lí do gì mà vào lại 4r này nữa cho nên các bạn cũng ko cần phải thánh tướng này nọ lôi nhau vào để trình bày bao biện cho sự rỗng tuếch của các bạn nữa đâu
Do không có được thứ mình cần nên phải cuốn gói đi à ? Ai đang cố gắng bao biện cho cái đầu bại nảo của bản thân ? . Hay là những người thiếu hiểu biết hay nói thẳng ra là NGU MÀ CÒN CỐ TỎ RA MÌNH NGUY HIỂM

p/s : Nếu có trích dẫn thì hãy trích cả bài lên để trả lời chứ đừng trích 1 dòng hay 1 chữ để có thể rao to lên rằng mình vô tội time out

Được sửa bởi boyzduize_vt ngày Tue Jun 07, 2011 9:02 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
chiectramvang
Member
Member

Số bài gửi Số bài gửi : 58
Tham gia Tham gia : 19/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Tue Jun 07, 2011 7:54 am

Loading
@Hina: có lẽ bạn sẽ ko vào 4r này nữa như bạn nói nên chắc cm này của mình bạn ko đọc được, nhưng đọc những bài trên của bạn thấy bức xúc quá nên cho nói 1 tí (nếu bài này ko hợp lệ thì admin xóa cũng ko sao big grin )
Mình chỉ là 1 mem bình thường, ko tham gia bất kỳ công việc nào của MEV cả, nhưng vì là 1 mem bình thường nên mình mới muốn nói với bạn 1 tí. Vì những cm ở trên tất cả đều là của BĐH nên có thể bạn nghĩ tất cả đều muốn bao che biện hộ cho mình nên mới nói những câu chống lại bạn như thế. Nhưng ko phải đâu bạn ạ, bản thân mình là 1 mem bình thường mà nghe những lời bạn nói mình thấy rất khó chịu đấy, ý kiến của mình cũng giống như các bạn trong BĐH đã cm ở trên, vì vậy mình sẽ ko nói về những câu bạn đã cm nữa.
Nếu bạn là 1 Admin của những diễn đàn khác thì chắc sẽ hiểu được. Chúc bạn vui! (hy vọng bạn hạ mình xuống 1 tí, bay cao quá sẽ té đau đấy big grin )
Xem lý lịch thành viên
mingenlove
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Tue Jun 07, 2011 7:46 pm

Loading
Vốn dĩ bấy nhiêu đây cũng đủ lí do để spam nick mem Hina rồi, nhưng do bạn ấy nói
Trích dẫn :
Chốt lại mình cũng chẳng còn lí do gì mà vào lại 4r này nữa
, cho nên ko cần thiết spam nữa. Tin là mem Hina sẽ có lòng tự trọng của mình.

Thân!

Admin

Spoiler:

Love you, love me...

boyzduize_vt
V.admin
V.admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Wed Jun 08, 2011 7:10 pm

Loading
Bác nào rảnh tìm giúp dùm e mấy bộ phim mà ss và kk từng đóng nhé riêng lẻ cũng dc nhé big grin Nếu là Raw thì càng tốt e có việc đang cần đến gấp mn giúp e nhé big grin

Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   Today at 1:06 am

Loading

[Giải đáp] Cho mình hỏi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 6 trong tổng số 10 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next